Số hiệu tuyên | Lộ trình đi qua | Điểm xác định giá cước | Giá cước | Thời gian hoạt động trong ngày | Thời gian giãn cách | Thời gian tác nghiệp cho 1 chuyến xe |
TUYẾN SỐ 1(Bến xe Biên Hoà - trạm xe Trảng Bom).Cự ly30 km. | Bến xe Biên Hoà – QL1K - đường CMT8 - đường 30/4 - QL1 cũ - QL1K – ngã 4 Tân Phong - đường Đồng Khởi – ngã 4 Amata - QL1A – TT Trảng Bom và ngược lại. | chợ Bình Thái | - Học sinh, sinh viên: 3.000 đồng/lượt khách- Khách đi dưới 3 km: 3.000 đồng/lượt khách- Khách đi dưới ½ tuyến:5.000 đồng/lượt khách- Khách đi từ ½ đến suốt tuyến:7.000 đồng/lượt khách | - Chuyến đầu tiên xuất bến lúc: 5h10- Chuyến cuối cùng xuất bến lúc: 17h40 | - Cao điểm: 15-20 phút/chuyến- Thấp điểm: 25-30 phút/chuyến | Đơn vị đảm nhận: HTX VTDL Hiệp Yến (không có phát hành vé tháng)ĐT: 08.7196363; DĐ: 0932618619 (A.Hiệp) |
TUYẾN SỐ 2(Bến xe Biên Hoà – KCN Nhơn Trạch)Cự ly42 km | Bến xe Biên Hoà - đường CMT8 - QL1cũ – QL15 - đường 5 - đường Đồng Khởi – xa lộ Hà Nội - QL15 nối dài - QL51 - đường 25B – cây xăng Tín Nghĩa và ngược lại | - Điểm 1/2 tuyến là ngã 3 Thái Lan | - Khách đi dưới ½ tuyến:2.000 đồng/lượt khách- Khách đi từ ½ tuyến đến suốt tuyến:4.000 đồng/lượt khách | - Chuyến đầu tiên xuất bến lúc: 5h30- Chuyến cuối cùng xuất bến lúc: 17h40 | - Cao điểm: 15 phút/chuyến- Thấp điểm: 20 phút/chuyến | 85 phútĐơn vị đảm nhận: CN Cty Phương Trinh (có phát hành vé tháng)ĐT:061.3846586; DĐ: 0989046334 (A Minh) |
TUYẾN SỐ 3(Bến xe Biên Hoà - trạm xe Hố Nai)Cự ly12 km | Bến xe Biên Hoà - đường CMT8 - đường 30/4- đường Trần Minh Trí - đường Phan Đình Phùng - QL1K – QL1 - trạm xe Hố Nai và ngược lại | | Giá vé đồng hạng:2.000 đồng/lượt khách | - Chuyến đầu tiên xuất bến lúc: 5h30- Chuyến cuối cùng xuất bến lúc:18h00 | - Cao điểm: 10 phút/chuyến- Thấp điểm:15-20 phút/chuyến | 35 phútĐơn vị đảm nhận: HTX DVVT Đoàn Kết (không phát hành vé tháng)ĐT:061.3886284; DĐ: 0909614525 (A Hoà) |
TUYẾN SỐ 4(Bến xe Biên Hoà - trạm xe xã Bình Sơn)Cự ly44 km | Bến xe Biên Hoà - đường CMT8 - đường 30/4 – đường Hà Huy Giáp - đường Phạm Văn Thuận - đường Trần Quốc Toản - đường số 4 (KCN Biên Hòa 1) – xa lộ Hà Nội – VX Tam Hiệp - đường Bùi Văn Hòa – QL 51 – TT Long Thành - đường ĐT 769 - trạm xăng, dầu xã Bình Sơn (Long Thành) và ngược lại | Điểm ½ tuyến: ngã 3 Thái Lan- Điểm 1/3:+ Theo hướng Biên Hòa đi là: CV Tam Hiệp + Theo hướng trạm xăng, dầu xã Bình Sơn đi là: ngã 4 Sông Trầu- Điểm 2/3 tuyến:+ Theo hướng Biên Hòa đi là: ngã 4 Sông Trầu+ Theo hướng trạm xăng, dầu xã Bình Sơn đi là: CV Tam Hiệp | Học sinh:3.000 đồng/lượt khách- Khách đi dưới 1/3 tuyến:4.000 đồng/lượt khách- Khách đi từ 1/3 đến dưới 2/3 tuyến: 7.000 đồng/lượt khách- Khách đi từ 2/3 đến suốt tuyến:10.000 đồng/lượt khách | - Chuyến đầu tiên xuất bến lúc: 5h20- Chuyến cuối cùng xuất bến lúc:17h20 | - Cao điểm: 20 phút/chuyến- Thấp điểm:25 phút/chuyến | 90 phútĐơn vị đảm nhận:HTX DVVT ô tô Biên Hoà (không có phát hành vé tháng)ĐT: 061.3812717; DĐ: |
TUYẾN SỐ 5(Bến xe Biên Hoà - trạm xe Lê Hồng Phong)Cự ly32 km | Bến xe Biên Hoà – QL1K – ngã 4 Xuân Hiệp - đường Xuyên Á - QL13 – bến xe Miền Đông - đường Nguyễn Thị Minh Khai - trạm xe Lê Hồng Phong và ngược lại | - Điểm 1/2 tuyến là: chợ nông sản Tam Bình Thủ Đức | Khách lên xuống (01 chặng): 5.000 đồng/lượt khách- Khách đi ½ tuyến :7.000 đồng/lượt khách- Khách đi suốt tuyến:9.000 đồng/lượt khách | Chuyến đầu tiên xuất bến lúc: 5h00- Chuyến cuối cùng xuất bến lúc:17h40 | - Cao điểm:20 phút/chuyến- Thấp điểm:25 phút/chuyến | 85 phútĐơn vị đảm nhận: - Cty CP vận tải Sonadezi; ĐT: 061.3838191 - HTX xe buýt Quyết Thắng; ĐT: 08.971620 |
TUYẾN SỐ 6(Bến xe Biên Hoà - trạm Big C) 16 km | Bến xe Biên Hoà - đường Nguyễn Văn Trổi - cổng 1 - trường Ngô Quyền - đường 30/4 - đường CMT8 - cầu Hoá An - chợ Bửu Hoà – ngã 3 Tân Vạn - trạm xe Big C và ngược lại | | - Giá vé đồng hạng:2.000 đồng/lượt khách | - Chuyến đầu tiên xuất bến lúc: 5h30- Chuyến cuối cùng xuất bến lúc:18h20 | Cao điểm:15 phút/chuyến- Thấp điểm:20 phút/chuyến | 40 phút. Đơn vị đảm nhận: Cty CP vận tải Sonadezi (có phát hành vé tháng)ĐT: 061.3838191 – 061.3837580 |
TUYẾN SỐ 7(Bến xe Biên Hoà - trạm xe Thạnh Phú)21 km | Bến xe Biên Hoà - đường Nguyễn Văn Trổi - cổng 1 - trường Ngô Quyền – QL1 cũ – Hãng Dầu - đường CMT8 – KDL Bửu Long – ngã 3 Bến Cá - trạm xe Thạnh Phú và ngược lại. | | - Giá vé đồng hạng:2.000 đồng/lượt khách | - Chuyến đầu tiên xuất bến lúc: 5h30- Chuyến cuối cùng xuất bến lúc:18h20 | - Cao điểm:15 phút/chuyến- Thấp điểm:20 phút/chuyến | 50 phútĐơn vị đảm nhận: Cty CP vận tải Sonadezi (có phát hành vé tháng)ĐT: 061.3838191 – 061.3837580 |
TUYẾN SỐ 8(trạm xe Thạnh Phú - trạm Big C) 16 km | : trạm xe Thạnh Phú – BV lao - chợ Tân Hiệp - đài truyền hình – ngã 4 Amata – xa lộ Hà Nội - trạm Big C và ngược lại | | - Giá vé đồng hạng:2.000 đồng/lượt khách | - Chuyến đầu tiên xuất bến lúc: 5h30- Chuyến cuối cùng xuất bến lúc:18h20 | - Cao điểm: 15 phút/chuyến- Thấp điểm:20 phút/chuyến | 40 phútĐơn vị đảm nhận: Cty CP vận tải Sonadezi (có phát hành vé tháng)ĐT: 061.3838191 – 061.3837580 |
TUYẾN SỐ 9(Bến xe Biên Hoà - trạm xe Cây Gáo) 47 km | Bến xe Biên Hoà – đường CMT8 - đường Võ Thị Sáu - Bệnh viện Tâm Thần - QL1K – ngã 4 Tân Phong - đường Đồng Khởi – ngã 4 Amata - QL1A – TT Trảng Bom - trạm xe Cây Gáo và ngược lại | - Điểm 1/3:+ tuyến hướng Cây Gáo là: Trạm xe Trảng Bom+ tuyến hướng Biên Hòa là:Công viên 30/4- Điểm 2/3 tuyến:+ tuyến hướng Cây Gáo là:Công viên 30/4+ tuyến hướng Biên Hòa là:Trạm xe Trảng Bom | - Học sinh lên xuống (dưới 15km):2.000 đồng/lượt khách- Khách đi dưới 1/3 tuyến:5.000 đồng/lượt khách- Khách đi dưới 2/3 tuyến:7.000 đồng/lượt khách- Khách đi suốt tuyến:9.000 đồng/lượt khách | + Tại Bến xe Biên Hoà:- Chuyến đầu tiên xuất bến lúc: 5h40- Chuyến cuối cùng xuất bến lúc:17h50+ Tại trạm xe Cây Gáo:- Chuyến đầu tiên xuất bến lúc: 5h20- Chuyến cuối cùng xuất bến lúc:17h40 | - Cao điểm: 20 phút/chuyến- Thấp điểm:30 phút/chuyến | 95 phútĐơn vị đảm nhận:HTX DVT Đoàn Kết (không có phát hành vé tháng)ĐT:061.3886284; DĐ: 0909614525 (A Hoà) |
TUYẾN SỐ 10(Bến xe Xuân Lộc - Bến xe ngã 4 Vũng Tàu) 75 km | Bến xe Xuân Lộc - đường ĐT 766 – QL1A - thị xã Long Khánh – ngã 3 Dầu Giây – TT Trảng Bom – Tam Hiệp - BX ngã 4 Vũng Tàu và ngược lại | - Điểm 1/2 tuyến là: ngã 3 Sông Thao- Điểm 1/3 tuyến:+ Hướng từ bến xe Xuân Lộc đi là: ngã 3 Dầu Giây+ Hướng từ bến xe ngã 4 Vũng Tàu là: thị trấn Trảng Bom- Điểm 2/3 tuyến:+ Hướng từ bến xe Xuân Lộc đi là: thị trấn Trảng Bom+ Hướng từ bến xe ngã 4 Vũng Tàu là: ngã 3 Dầu Giây | - Khách lên xuống (dưới 15 km):5.000 đồng/lượt khách- Khách đi dưới 1/3 tuyến: 8.000 đồng/lượt khách- Khách đi dưới 1/2 tuyến:10.000 đồng/lượt khách- Khách đi từ 1/2 tuyến đến dưới 2/3 tuyến:12.000 đồng/lượt khách- Khách đi suốt tuyến:15.000 đồng/lượt khách | + Tại bến xe Xuân Lộc:- Chuyến đầu tiên xuất bến lúc: 5h00- Chuyến cuối cùng xuất bến lúc:17h00+ Tại bến xe ngã 4 Vũng Tàu:- Chuyến đầu tiên xuất bến lúc: 5h50- Chuyến cuối cùng xuất bến lúc:18h00 | - Cao điểm: 15 phút/chuyến- Thấp điểm:20 phút/chuyến | 120 phútĐơn vị đảm nhận: HTX DVVT Long Khánh (không |